Yanzu hunturu na zuwa.Kowa ya san yadda yake a lokacin sanyi - yana zaune a cikin gida mai cike da cunkoso saboda mun damu da 'tsara zafi a ciki'.Rukunin dawo da zafi na ɗaki guda ɗaya suna neman zama mafita, zubar da iska mai zafin daki a cikin gidajenmu don haɓaka yawan iskar cikin gida (kawo iskar oxygen ci gaba)
Farfado da zafi na ɗaki ɗaya yana aiki kamar yadda tsarin dawo da zafi na gida gabaɗaya zai yi ta hanyar fitar da iska mai datti da datti don hana gurɓata ruwa da mold.Hakanan yana samar da sabo, taceccen iska, kuma yana iya dawo da zafi da aka rasa.
KCVENTS VT501 HRV ne mai bangon bango wanda aka ƙera don haɓaka ingancin iska na cikin gida da rage haɗarin kumburi .Rukunin dawo da zafi na ɗaki ɗaya yakan zama mafi inganci fiye da gargajiya cire na'urorin samun iska, amma ba su da sarƙaƙƙiya don shigar da su kamar naúrar fakitin tsakiya waɗanda kuke son samun duka ginin.
KCVENTS VT501 (mai ɗaukar iska mai ɗaukar zafi mai ɗaure bango) yana da yanayin aiki guda 3. Yana ci gaba da fitar da iska mai ɗanɗano daga ɗakuna a cikin gida, wanda ke da mahimmanci musamman a cikin banɗaki, ɗakunan amfani da dafa abinci.idan aka sha iska mai dadi daga waje, sai ta rika tattara zafi daga iskar da aka fitar (ta hanyar injin yumbura) kafin ta shiga dakin.Wannan canjin makamashi na zafi zai iya taimakawa ajiye kudi akan farashin makamashi , saboda yana kiyaye yanayin zafi fiye da lokacin buɗe windows don samun iska.Ana sake yin amfani da iskar da ke ɓoye kuma ana mayar da ita cikin ɗakin don kiyaye daidaitaccen yanayin zafi.
A ina za a sami babban rukunin dawo da zafi na ɗaki ɗaya? Duba shi a nan Alibaba
WhatsApp mu